Spila Fitna fyrir Brainrot - Ókeypis Pallaleikir vafruleikur á netinu

Fitna fyrir Brainrot

Fitna fyrir Brainrot

Get Fat for Brainrot

HTML5 Tölva, farsími og spjaldtölva

102
Spilanir
0
spila
2
Uppáhalds

Fitna fyrir Brainrot er frjálslegur pallaleikur þar sem aðalverkefni þitt er að þyngjast til að brjótast í gegnum gólf dýflissunnar. Þú hefur samskipti við leikinn með því að kaupa fitu og þyngd í verslun leiksins, sem eykur stærð persónunnar þinnar beint. Eftir því sem persónan þín verður þyngri öðlast þú þann líkamlega massa sem þarf til að brjóta í gegnum jörðina og opna dýpri svæði dýflissunnar.

Hver nýr hluti dýflissunnar sem þú brýst inn í inniheldur mismunandi Brainrots sem þú getur safnað. Spilunin snýst um að stjórna þyngd þinni, brjótast í gegnum hindranir og stækka safn þitt af hlutum. Þetta er afslappuð eins manns upplifun þar sem þú getur farið á þínum eigin hraða án þess að vera undir þrýstingi frá tímamælum eða keppinautum.

Þessi leikur er hannaður fyrir fljótlegar og ánægjulegar lotur þar sem þú getur fylgst með persónunni þinni vaxa og brjótast í gegnum hindranir. Einföld vélfræðin gerir það auðvelt að byrja að spila hvenær sem þú vilt stytta þér stundir. Einbeittu þér að því að safna auðlindum, heimsækja verslunina og sjá hversu langt niður þú getur brotist.

Spilaðu Fitna fyrir Brainrot ókeypis á netinu — engin niðurhal eða uppsetning nauðsynleg. Þessi Pallaleikir leikur keyrir samstundis í vafranum þínum á tölvu, síma og spjaldtölvu.

Eiginleikar

  • Framvindukerfi fyrir þyngdaraukningu
  • Verslunarkerfi til að kaupa fitu og þyngd
  • Spilun þar sem brotist er í gegnum gólf
  • Brainrot-söfnunarkerfi

Hvernig á að spila

Til að spila Fitna fyrir Brainrot byrjar þú á því að hafa samskipti við verslun leiksins til að kaupa fitu og þyngd. Að auka þyngd persónunnar er lykillinn að því að ná árangri, þar sem þú þarft verulegan massa til að brjótast í gegnum gólf dýflissunnar.

Þegar þú hefur aflað þér nægrar þyngdar mun persónan þín brjótast í gegnum jörðina, sem gerir þér kleift að falla niður á nýtt dýflissusvæði. Hvert nýtt svæði sem þú nærð inniheldur mismunandi Brainrots sem dreifð eru um til að þú getir safnað þeim.

Haltu áfram hringrásinni við að kaupa þyngdaruppfærslur, brjótast í gegnum gólf og safna nýjum hlutum í safnið þitt. Leikurinn er fullkomlega samhæfður bæði borðtölvum og farsímum, með því að nota einfalda músasmelli eða snertingu á skjá til að vafra um verslunina og hafa samskipti við umhverfið.

Stýringar

Mús Samskipti
Snerting Samskipti

Ráð og brellur

  1. Notaðu auðlindir þínar í versluninni reglulega til að auka þyngdina
  2. Einbeittu þér að því að brjóta gólfið til að komast á ný svæði
  3. Safnaðu öllum einstökum Brainrot-hlutum til að klára safnið

Hönnuður

Þessi frjálslegi pallaleikur frá Playgama skorar á þig að þyngjast verulega til að brjótast í gegnum gólf dýflissunnar.

Fleiri Pallaleikir leikir

Ef þú hefur gaman af Fitna fyrir Brainrot, skoðaðu þá Smokkfiskur , Eldur og vatn og Dashmetry .

Efstu leikmenn

Heildartími sem varið er í að spila þennan leik.

Algengar spurningar

Hvernig kemst maður áfram í Fitna fyrir Brainrot?

Þú kemst áfram með því að kaupa fitu og þyngd í búðinni til að gera karakterinn þinn nógu þungan til að brjóta í gegnum gólf dýflissunnar. Að brjóta gólfið opnar ný svæði þar sem þú getur safnað mismunandi Brainrots.

Get ég spilað Fitna fyrir Brainrot í snjalltækjum?

Já, þessi leikur hefur fullan stuðning við snertiskjái. Þú getur spilað hann í snjallsímanum eða spjaldtölvunni með því að banka á skjáinn til að eiga samskipti við búðina og stýra leiknum.

Er fjölspilunarhamur í Fitna fyrir Brainrot?

Þetta er eins spilara leikur. Þú munt kanna dýflissurnar, kaupa þyngdaruppfærslur og safna hlutum á eigin spýtur án annarra spilara.

Vistast framvindan mín á milli lota?

Hver lota byrjar upp á nýtt. Þyngd þín, kaup í búð og safnaðir hlutir vistast ekki á milli mismunandi leikjalota, sem gerir þér kleift að njóta hreinnar byrjunar í hvert skipti sem þú hleður leiknum.

Er Fitna fyrir Brainrot ókeypis?

Já, Fitna fyrir Brainrot er algjörlega ókeypis að spila beint í vafranum þínum. Það eru engin gjöld, niðurhal eða skráningarferli sem þarf til að byrja að spila.

Er þessi leikur öruggur til að spila í vafranum mínum?

Já, leikurinn keyrir örugglega inni í venjulega vafraumhverfinu þínu. Hann krefst engrar uppsetningar, niðurhals eða persónuupplýsinga, sem tryggir örugga leikjaupplifun.

Hvaða aðrir leikir eru svipaðir Fitna fyrir Brainrot?

Stigvaxandi leikir og frjálslegir söfnunarpallaleikir deila sömu ánægjulegu upplifun við að safna auðlindum til að komast framhjá líkamlegum hindrunum og opna ný svæði.

Þarf ég að hlaða niður Fitna fyrir Brainrot?

Ekkert niðurhal er nauðsynlegt til að spila. Leikurinn er hannaður til að keyra samstundis í hvaða nútíma vafra sem er á tölvunni eða snjalltækinu þínu.

Fleiri leikir til að spila

Dashmetry - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Dashmetry

Eldur og vatn - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Eldur og vatn

Fire and Water

Smokkfiskur - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Smokkfiskur

Squid

Hoppaðu í takt! Tónlistarbolti! - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Hoppaðu í takt! Tónlistarbolti!

Jump to the Rhythm of Songs! Musical Ball!

Robby Ofurhetju-Obby - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Robby Ofurhetju-Obby

Robby Superhero Obby

Hopp og hlaup fyrir Brainrot - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Hopp og hlaup fyrir Brainrot

Jump And Run For Brainrot

Tsunami Brainrots á netinu - Spilaðu þennan .io leik ókeypis á netinu

Tsunami Brainrots á netinu

Tsunami Brainrots Online

Strikastríð Saga - Spilaðu þennan Ævintýri leik ókeypis á netinu

Strikastríð Saga

Stick War Saga

Tónn - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Tónn

Music Note

Spýtukall: Dragon Ball bardagi - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Spýtukall: Dragon Ball bardagi

Stickman Dragon Ball Fight - Super Stick Warriors

Spýtukall: Byssuskytta 3D - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Spýtukall: Byssuskytta 3D

Stickman Gun Shooter 3D

RIVALS FPS: Skotleikur á netinu - Spilaðu þennan Hasar leik ókeypis á netinu

RIVALS FPS: Skotleikur á netinu

RIVALS FPS: Online Shooter

Flótti úr fangelsi - Spilaðu þennan Hermun leik ókeypis á netinu

Flótti úr fangelsi

Dig out of Prison

Hazmob FPS - Spilaðu þennan Skotleikir leik ókeypis á netinu

Hazmob FPS

Parkour Obby: Hoppa til sigurs - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Parkour Obby: Hoppa til sigurs

Parkour Obby Jump to Victory

Poppy Playtime 4 Öruggt Skjól - Spilaðu þennan Hryllingur leik ókeypis á netinu

Poppy Playtime 4 Öruggt Skjól

Poppy Playtime Chapter 4 Safe Haven

Naruto bardagi - Spilaðu þennan Hasar leik ókeypis á netinu

Naruto bardagi

Naruto Free Fight

Eldstrákur og Vatnsstelpa á netinu - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Eldstrákur og Vatnsstelpa á netinu

Fireboy And Watergirl Online

Teiknaðu brautina - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Teiknaðu brautina

Draw an Obby

Bloxd.io - Spilaðu þennan Ævintýri leik ókeypis á netinu

Bloxd.io

Prikkakarl Stríð 2022 - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Prikkakarl Stríð 2022

Stickman War 2022

Poppy Playtime - Spilaðu þennan Þrautir leik ókeypis á netinu

Poppy Playtime

Vector Parkour - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Vector Parkour

Flappy Bird Klassískt - Spilaðu þennan Dýr leik ókeypis á netinu

Flappy Bird Klassískt

Flappy Bird Classic

Sögulegur bardagahermir 2 - Spilaðu þennan Stefnumótun leik ókeypis á netinu

Sögulegur bardagahermir 2

Epic Battle Simulator 2

Bílaárekstra-hermir - Spilaðu þennan Kappakstur leik ókeypis á netinu

Bílaárekstra-hermir

Beam Drive Car Crash Test Simulator

Eldstrákur og Vatnsstelpur.IO - Spilaðu þennan Fjölspilun leik ókeypis á netinu

Eldstrákur og Vatnsstelpur.IO

Fireboy and Watergirls.IO

Skautar fyrir Robby - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Skautar fyrir Robby

Roller for Brainrots

Territorial.io - Spilaðu þennan Stefnumótun leik ókeypis á netinu

Territorial.io

Skelfileg dúkka - Spilaðu þennan Hryllingur leik ókeypis á netinu

Skelfileg dúkka

Scary Doll

Dauðalönd: Ökuþór í opnum heimi - Spilaðu þennan Ævintýri leik ókeypis á netinu

Dauðalönd: Ökuþór í opnum heimi

Dead Lands Driver Open World

Klassískt UNO: Netútgáfa - Spilaðu þennan Spil leik ókeypis á netinu

Klassískt UNO: Netútgáfa

The Classic UNO Cards Game: Online Version

Strikakall Sameiningarbardagi - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Strikakall Sameiningarbardagi

Stick Merge Battle

Raunverulegur Bílahermir - Spilaðu þennan Kappakstur leik ókeypis á netinu

Raunverulegur Bílahermir

Car Real Simulator

Stonks! - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Stonks!

Eggja áfram - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Eggja áfram

Egging On

Handalaus milljónamæringur 3 - Spilaðu þennan Einfalt leik ókeypis á netinu

Handalaus milljónamæringur 3

Handless Millionaire 3

Obby Parkour: Sofandi heilar - Spilaðu þennan Pallaleikir leik ókeypis á netinu

Obby Parkour: Sofandi heilar

Obby Parkour: Sleeping Brainrots

Smíðaðu draumabílinn - Spilaðu þennan Kappakstur leik ókeypis á netinu

Smíðaðu draumabílinn

Build Your Dream Car

Zombí-samruni - Spilaðu þennan Skotleikir leik ókeypis á netinu

Zombí-samruni

Zombie Merge